:*´¨`*: THAI - GINTAMA :*´¨`*:
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ประกาศเพิ่มกฎ "ห้ามปั้มเรปโดยการพิมพ์แยกเรปต่อๆกัน"

Go down

ประกาศเพิ่มกฎ "ห้ามปั้มเรปโดยการพิมพ์แยกเรปต่อๆกัน" Empty ประกาศเพิ่มกฎ "ห้ามปั้มเรปโดยการพิมพ์แยกเรปต่อๆกัน"

ตั้งหัวข้อ by ShiroMaru Tue Apr 10, 2012 8:05 pm

ผมอนุโลมมามากพอแล้วครับ บางคนผมว่า "จงใจ" ปั้มเรปชัดเจน (อย่าให้ผมแคปรูปมาประจานนะ)
ขอเพิ่มกฎเลยครับ

ห้ามพิมพ์แยกเรปโดยไร้เหตุผลติดกันมาหลายๆอัน ถ้าพิมพ์แล้วจะแก้ ก็กรุณา EDIT ข้อความไม่ก็ลบของเดิมทิ้งแล้วโพสต์ใหม่ซะ

โดยเฉพาะไอ้เรปที่คนๆเดียวกันโพสติดๆกัน มันขึ้นห่างกันไม่ถึง 5 นาที ไม่มีเรปอื่นแทรก และสั้นนิดเดียวทั้งๆที่สามารถพิมพ์จบในเรปเดียวได้
ผมจะถือว่าปั้มทั้งหมด

เพิ่มมกฎในหน้ากระทู้กฎแล้ว >>> http://thaigintama.forumth.com/t19-topic

และหลังจากประกาศกระทู้นี้ ผมจะลบเรปที่เข้าข่ายที่เห็นจะๆทิ้ง เพราะงั้น...ถ้าจำนวนเรปใครลดลง ไม่ต้องถามแอดมินนะครับ
จะปั้มจริงหรือไม่ ขึ้นอยู่กับการพิจารณาจากแอดมินครับ
ShiroMaru
ShiroMaru
*~ Administrator ~*
*~ Administrator ~*

ประกาศเพิ่มกฎ "ห้ามปั้มเรปโดยการพิมพ์แยกเรปต่อๆกัน" 200x40_yorozuya_01_tx

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน